Kayayyaki

Game da Mu

Bayanin Kamfanin

Ruian Fangyong Machinery Factory ƙwararren ƙwararren masana'anta ne na injin marufi na filastik kamar injin ɗin datti, na'ura mai rufewa ta ƙasa, injin yin jakar jaka, na'urar yin abin rufe fuska, na'urar yin safar hannu, injin murfi takalmi, na'urar yin wanka, tsagawa. na'ura mai juyawa, injin yankan da sauran injunan dangi.

Muna cikin Ruian, birnin Wenzhou, lardin Zhejiang wanda ke tashi daga Shanghai awa 1 ko tashi daga Guangzhou.

Labarai

Yadda ake yin daidaitaccen iko yayin aiwatar da tsagawa

Yadda ake sarrafa daidai lokacin tsaga...

Yana da mahimmanci don yin daidaitaccen sarrafawa yayin aiwatar da tsaga saboda ingancin tsagawa zai shafi ingancin samfurin da aka gama.Don haka kuna buƙatar biyan hankali ga wasu maki yayin amfani da injin slitting.1. Matsayin yankan dole ne mu sanya abin yanka a wuri mai kyau don barin aikin yankan daidai, idan matsayin mai yankan bai yi daidai ba, zai tsage a wuri mara kyau kuma i..

Yadda ake yin daidaitaccen iko yayin aiwatar da tsagawa
Yana da mahimmanci don yin daidaitaccen sarrafawa yayin aiwatar da tsaga saboda ingancin tsagawa zai shafi ingancin samfurin da aka gama.Don haka kuna buƙatar kula da wasu wuraren ...
Ana haɗa na'urar laminating tare da ɓangaren buɗewa na farko, ɓangaren buɗewa na biyu, ɓangaren tanda, ɓangaren juyawa.Ayyukan laminating na'ura shine laminate guda biyu daban-daban ...